Get Adobe Flash player
Home ประกาศราคากลาง

ข่าวประชาสัมพันธ์

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
101 สุรินทร์ เขต 2 พัฒนาครูมืออาชีพ Thursday, 25 December 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 461
102 เราชาว สุรินทร์ 2 ร่วมพิธีถวายพระพรพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว Friday, 05 December 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 564
103 ผอ.ภานิชา อินทร์ช้าง นำข้าราชการและลูกจ้าง ร่วมพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณฯ และร่วมฉลอง ร.ร.พระราชทาน Wednesday, 03 December 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 645
104 กีฬา-กรีฑานักเรียนภายใน อนุบาลรัตนบุรี (อนุบาลเกมส์) Thursday, 27 November 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 924
105 ประชุมกำหนดการสอบ Pre O-NET Wednesday, 26 November 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 711
106 สุรินทร์ เขต 2 จัดกิจกรรม ถวายราชสดุดี วันวชิราวุธ Tuesday, 25 November 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 657
107 สุรินทร์ เขต 2 จัดกิจกรรมทำบุญเดือนเกิด ประจำเดือน พฤศจิกายน 2557 Friday, 21 November 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 477
108 สุรินทร์ เขต 2 พัฒนาสมรรถนะด้านการบริหารจัดการศึกษาบุคลากรในสังกัด Wednesday, 19 November 2014 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 516
109 กระบวนการสอนอย่างไรให้เด็กเป็นคนดี โดย ดร.อาจอง ชุมสาย ณ อยุธยา Tuesday, 18 November 2014 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 598
110 สุรินทร์ 2 พัฒนาสมรรถนะด้านการบริหารจัดการศึกษาบุคลากรในสังกัด Monday, 17 November 2014 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 494
111 สุรินทร์ เขต 2 จัดกิจกรรมทำบุญเดือนเกิด และประชุมผู้บริหารโรงเรียน Tuesday, 21 October 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 725
112 ผอ.สพป.สุรินทร์ เขต 2 ตรวจเยี่ยมการเตรียมความพร้อมรับเสด็จฯ Monday, 20 October 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 728
113 ผอ.สพป.สุรินทร์ เขต 2 พบปะพี่น้องและร่วมงานบุญ Saturday, 18 October 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 560
114 ผอ.สพป. สุรินทร์ เขต 2 เข้ากราบนมัสการฯ และเยี่ยมคารวะนายอำเภอ Thursday, 16 October 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 737
115 สพป.สุรินทร์ เขต 2 ต้อนรับ ผอ.เขตคนใหม่ป้ายแดง Wednesday, 15 October 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1158
116 การแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2557 Monday, 13 October 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 705
117 อีกหนึ่งโรงเรียนคุณภาพของ สพป.สุรินทร์ เขต 2 Monday, 06 October 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 698
118 คุณธรรมนำชีวิต (การทำบุญเดือนเกิด ประจำเดือน กันยายน 2557) Thursday, 25 September 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 714
119 สพป.สุรินทร์ เขต 2 จัดประชุม เจ้าหน้าที่พัสดุ Monday, 22 September 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 779
120 สุรินทร์ เขต 2 จัดอบรม ตามโครงการ การบูรณาการใช้คอมพิวเตอร์พกพาแบบแท็บเล็ต Friday, 19 September 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 680
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 6 of 11