Get Adobe Flash player
Home ประกาศราคากลาง

ข่าวประชาสัมพันธ์

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
121 ประชุมชี้แจง การศึกษาทางไกลผ่านดาวเทียม Thursday, 04 September 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 931
122 คุณธรรมนำชีวิต (การทำบุญเดือนเกิด ประจำเดือน สิงหาคม 2557) Tuesday, 26 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 739
123 กิจกรรมค่ายภาษาอังกฤษ Sunday, 24 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 746
124 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่ายโรงเรียนท่าตูม 4 (13 สิงหาคม 2557) Wednesday, 13 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 957
125 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ Tuesday, 12 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 639
126 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่ายรัตนบุรี 4 (7 สิงหาคม 2557) Friday, 08 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 746
127 สุรินทร์ เขต 2 ประชุมผู้บริหารสถานศึกษา Friday, 08 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 645
128 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่ายสนม 1 (5 สิงหาคม 2557) Tuesday, 05 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 680
129 สพป.สุรินท์ เขต 2 จัดประกวดท่องพุทธวจน Monday, 04 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 610
130 สุรินทร์ 2 พัฒนาภาษาอังกฤษสำหรับบุคลากรที่ปฏิบัติงานในสำนักงาน Wednesday, 23 July 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 615
131 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่ายท่าตูม 1 Wednesday, 02 July 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 695
132 พิธีทบทวนคำปฏิญาณและสวนสนามของลูกเสือ เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะลูกเสือแห่งชาติ ประจำปี 2557 Tuesday, 01 July 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 574
133 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่ายโรงเรียน รัตนบุรี 3 (บ้านบึง, บ้านหาญฮี และบ้านดอนแรด) Saturday, 28 June 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 637
134 สพป. สุรินทร์ เขต 2 สอบคัดเลือกธุรการโรงเรียน Saturday, 28 June 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 876
135 สุรินทร์ เขต 2 จัดกิจกรรมคุณธรรมนำชีวิต (การทำบุญเดือนเกิด ประจำเดือน มิถุนายน 2557) Friday, 27 June 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 418
136 สุรินทร์ เขต 2 จัดประชุมสร้างความปรองดองสมานฉันท์ Friday, 20 June 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 489
137 สนง.ลูกเสือเขตพื้นที่การศึกษาสุรินทร์ เขต 2 จัดการประกวดระเบียบแถวลูกเสือ เนตรนารี ระดับเขตพื้นที่กา Tuesday, 10 June 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 590
138 สุรินทร์ เขต 2 ประชุมผู้บริหารสถานศึกษา Thursday, 05 June 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 478
139 สุรินทร์ เขต 2 เพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติงานด้านการเงินและบัญชี Thursday, 22 May 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 608
140 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่ายโรงเรียนรัตนบุรี 3 Wednesday, 21 May 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 600
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 7 of 11