Get Adobe Flash player
Home ประกาศราคากลาง

ข่าวประชาสัมพันธ์

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
121 สพป.สุรินทร์ เขต 2 จัดประชุม เจ้าหน้าที่พัสดุ Monday, 22 September 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 790
122 สุรินทร์ เขต 2 จัดอบรม ตามโครงการ การบูรณาการใช้คอมพิวเตอร์พกพาแบบแท็บเล็ต Friday, 19 September 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 690
123 ประชุมชี้แจง การศึกษาทางไกลผ่านดาวเทียม Thursday, 04 September 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 941
124 คุณธรรมนำชีวิต (การทำบุญเดือนเกิด ประจำเดือน สิงหาคม 2557) Tuesday, 26 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 748
125 กิจกรรมค่ายภาษาอังกฤษ Sunday, 24 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 756
126 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่ายโรงเรียนท่าตูม 4 (13 สิงหาคม 2557) Wednesday, 13 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 970
127 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ Tuesday, 12 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 648
128 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่ายรัตนบุรี 4 (7 สิงหาคม 2557) Friday, 08 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 756
129 สุรินทร์ เขต 2 ประชุมผู้บริหารสถานศึกษา Friday, 08 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 651
130 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่ายสนม 1 (5 สิงหาคม 2557) Tuesday, 05 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 690
131 สพป.สุรินท์ เขต 2 จัดประกวดท่องพุทธวจน Monday, 04 August 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 619
132 สุรินทร์ 2 พัฒนาภาษาอังกฤษสำหรับบุคลากรที่ปฏิบัติงานในสำนักงาน Wednesday, 23 July 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 623
133 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่ายท่าตูม 1 Wednesday, 02 July 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 707
134 พิธีทบทวนคำปฏิญาณและสวนสนามของลูกเสือ เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะลูกเสือแห่งชาติ ประจำปี 2557 Tuesday, 01 July 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 585
135 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่ายโรงเรียน รัตนบุรี 3 (บ้านบึง, บ้านหาญฮี และบ้านดอนแรด) Saturday, 28 June 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 649
136 สพป. สุรินทร์ เขต 2 สอบคัดเลือกธุรการโรงเรียน Saturday, 28 June 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 896
137 สุรินทร์ เขต 2 จัดกิจกรรมคุณธรรมนำชีวิต (การทำบุญเดือนเกิด ประจำเดือน มิถุนายน 2557) Friday, 27 June 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 427
138 สุรินทร์ เขต 2 จัดประชุมสร้างความปรองดองสมานฉันท์ Friday, 20 June 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 497
139 สนง.ลูกเสือเขตพื้นที่การศึกษาสุรินทร์ เขต 2 จัดการประกวดระเบียบแถวลูกเสือ เนตรนารี ระดับเขตพื้นที่กา Tuesday, 10 June 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 600
140 สุรินทร์ เขต 2 ประชุมผู้บริหารสถานศึกษา Thursday, 05 June 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 487
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 7 of 11