Get Adobe Flash player
Home ประกาศราคากลาง

ข่าวประชาสัมพันธ์

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
161 เส้นชัยสายเกียรติยศ Monday, 03 March 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 580
162 สุรินทร์ เขต 2 เป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันกีฬาจัตุรมิตรสัมพันธ์ "รู้รักสามัคคี 4 เขตพื้นที่การศึกษาจังห Monday, 17 February 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 593
163 สุรินทร์ เขต 2 ดำเนินการทดสอบทางการศึกษาแห่งชาติขั้นพื้นฐาน(Ordinary National Education Testing :O-N Saturday, 08 February 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 585
164 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่าย ท่าตูม 2 ณ วันที่ 7กุมภาพันธ์ 2557 Friday, 07 February 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 601
165 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่าย รัตนบุรี 3 ณ วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2557 Thursday, 06 February 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 592
166 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่าย รัตนบุรี 4 ณ วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2557 Tuesday, 04 February 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 470
167 คุณธรรมนำชีวิต (การทำบุญเดือนเกิด ประจำเดือน มกราคม 2557) Friday, 31 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 518
168 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่าย สนม 2 ณ วันที่ 30 มกราคม 2557 Thursday, 30 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 508
169 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่าย รัตนบุรี 1 เมื่อวันที่ 29 มกราคม 2557 Wednesday, 29 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 503
170 ประชุมเตรียมความพร้อมจัดการแข่งขันกีฬา 4 เขต Friday, 17 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 569
171 การจัดกิจกรรมงานวันครู ปี 2557 (เทิดพระเกียรติทั่วหล้า กตัญญูบูชาแม่และครูแห่งแผ่นดิน" Friday, 17 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 556
172 พิธีเปิดการแข่งขันกีฬาวันครูอำเภอรัตนบุรี ปี 2557 Wednesday, 15 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 653
173 ประเมินโรงเรียนบ้านโพนครกเพื่อรับรางวัลพระราชทาน Tuesday, 14 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 549
174 ร่วมให้การต้อนรับคณะกรรมการประเมินโรงเรียนพระราชทาน Friday, 10 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 473
175 สพป.สุรินทร์ เขต 2 จัดประชุมคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษา Thursday, 09 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 426
176 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่ายท่าตูม 3 Thursday, 09 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 543
177 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่าย รัตนบุรี 1 Tuesday, 07 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 504
178 กีฬาสีสานสัมพันธ์ฉันท์พี่น้อง เพื่อพัฒนาศักยภาพข้าราชการ Thursday, 26 December 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 594
179 คุณธรรมนำชีวิต (การทำบุญเดือน ประจำเดือน ธันวาคม 2556) Wednesday, 25 December 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 498
180 กีฬานักเรียน ธาตุ-ยางสว่าง สัมพันธ์ ปี 2556 Tuesday, 24 December 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 532
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 9 of 11