Get Adobe Flash player
Home ประกาศราคากลาง

ข่าวประชาสัมพันธ์

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
161 สุรินทร์ เขต 2 จัดประชุมการคุ้มครองและช่วยเหลือนักเรียน Tuesday, 18 March 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 429
162 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่าย ชุมพลบุรี 2 ณ วันที่ 4 มีนาคม 2557 Wednesday, 05 March 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 646
163 เส้นชัยสายเกียรติยศ Monday, 03 March 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 589
164 สุรินทร์ เขต 2 เป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันกีฬาจัตุรมิตรสัมพันธ์ "รู้รักสามัคคี 4 เขตพื้นที่การศึกษาจังห Monday, 17 February 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 604
165 สุรินทร์ เขต 2 ดำเนินการทดสอบทางการศึกษาแห่งชาติขั้นพื้นฐาน(Ordinary National Education Testing :O-N Saturday, 08 February 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 595
166 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่าย ท่าตูม 2 ณ วันที่ 7กุมภาพันธ์ 2557 Friday, 07 February 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 610
167 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่าย รัตนบุรี 3 ณ วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2557 Thursday, 06 February 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 599
168 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่าย รัตนบุรี 4 ณ วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2557 Tuesday, 04 February 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 481
169 คุณธรรมนำชีวิต (การทำบุญเดือนเกิด ประจำเดือน มกราคม 2557) Friday, 31 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 527
170 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่าย สนม 2 ณ วันที่ 30 มกราคม 2557 Thursday, 30 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 516
171 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่าย รัตนบุรี 1 เมื่อวันที่ 29 มกราคม 2557 Wednesday, 29 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 511
172 ประชุมเตรียมความพร้อมจัดการแข่งขันกีฬา 4 เขต Friday, 17 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 578
173 การจัดกิจกรรมงานวันครู ปี 2557 (เทิดพระเกียรติทั่วหล้า กตัญญูบูชาแม่และครูแห่งแผ่นดิน" Friday, 17 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 563
174 พิธีเปิดการแข่งขันกีฬาวันครูอำเภอรัตนบุรี ปี 2557 Wednesday, 15 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 661
175 ประเมินโรงเรียนบ้านโพนครกเพื่อรับรางวัลพระราชทาน Tuesday, 14 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 557
176 ร่วมให้การต้อนรับคณะกรรมการประเมินโรงเรียนพระราชทาน Friday, 10 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 481
177 สพป.สุรินทร์ เขต 2 จัดประชุมคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษา Thursday, 09 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 435
178 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่ายท่าตูม 3 Thursday, 09 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 555
179 โรงเรียนสัมพันธ์ เครือข่าย รัตนบุรี 1 Tuesday, 07 January 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 511
180 กีฬาสีสานสัมพันธ์ฉันท์พี่น้อง เพื่อพัฒนาศักยภาพข้าราชการ Thursday, 26 December 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 603
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 9 of 11