Get Adobe Flash player
Home ประกาศราคากลาง

ข่าวประชาสัมพันธ์

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
181 พิธีเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ Thursday, 12 December 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 921
182 สภากาแฟ ประจำเดือน ธันวาคม 2556 Friday, 06 December 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 509
183 สพป.สุรินทร์ เขต 2 ร่วมทำกิจกรรม เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา 5 ธันวาคม Thursday, 05 December 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 629
184 สพป.สุรินทร์ เขต 2 ดำเนินการประเมินความเหมาะสมกับตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไป ปฏิบัติการ เพื่อบรรจุเป็น Wednesday, 04 December 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 645
185 สพป.สุรินทร์ เขต 2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน Tuesday, 03 December 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 847
186 คุณธรรมนำชีวิต (การทำบุญเดือนเกิด ประจำเดือน พฤศจิกายน 2556) Monday, 02 December 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 438
187 น้อมรำลึก”วันวชิราวุธ” ประจำปี 2556 Monday, 25 November 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 605
188 ประชุมสภากาแฟ Tuesday, 12 November 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 522
189 OBEC AWARDS ประจำปี 2556 Monday, 11 November 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 611
190 สพป.สุรินทร์ เขต ๒ จัดประชุมสรุปผลการดำเนินงานประจำปี ๒๕๕๖ และวางแผนยุทธศาสตร์การพัฒนางานตรวจสอบภายใจ ปีงบประมาณ ๒๕๕๗ Friday, 11 October 2013 Administrator 738
191 สุรินทร์ เขต 2 ขยายผลการใช้งานระบบงานสำนักงานอิเล็กทรอนิกส์ (e-office) Monday, 26 August 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1124
192 โครงการยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน อำเภอชุมพลบุรี ปีการศึกษา 2556 Thursday, 22 August 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1426
193 สุรินทร์ เขต 2 พัฒนาครูผู้สอน ป.2 ด้านการบูรณาการใช้คอมพิวเตอร์พกพา (Tablet) Thursday, 11 July 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1144
194 สุรินทร์ เขต 2 ทำพิธีอัญเชิญหนังสือสารานุกรมไทย ฉบับพระราชทานเพื่อมอบให้โรงเรียนในสังกัด Thursday, 11 July 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1155
195 สุรินทร์ เขต 2 จัดการประกวดแข่งขันภายใต้โครงการเตรียมความพร้อมสู่ประชาคมอาเซียน Friday, 05 July 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1091
196 สนง.ลูกเสือเขตพื้นที่การศึกษาสุรินทร์ เขต 2 จัดงานเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะลูกเสือแห่งชาติ ประจำป Friday, 05 July 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1025
197 สุรินทร์ เขต 2 ดำเนินการขยายผลโครงการแนวทางการจัดเมนูอาหารกลางวันที่มีคุณภาพ Thursday, 04 July 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1099
198 ทำบุญเดือนเกิด ให้กับผู้ที่เกิดเดือน มิุถุนายน (Birth month) Wednesday, 26 June 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1045
199 อบรมพัฒนาความรู้ พ่อ แม่ ผู้ปกครองเด็กปฐมวัย Wednesday, 26 June 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 908
200 สุรินทร์ เขต 2 พัฒนาครูโดยใช้กระบวนการสร้างระบบพี่เลี้ยง Coaching and Mentoring Tuesday, 25 June 2013 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1097
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 10 of 11