Get Adobe Flash player
Home ประกาศราคากลาง

ข่าวประชาสัมพันธ์

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
21 สุรินทร์ เขต 2 ร่วมงานพระราชพิธีวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ Wednesday, 17 August 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 302
22 งานแสดงมุทิตาจิต ผู้บริหารและครูโรงเรียนในอำเภอโนนนารายณ์ Wednesday, 17 August 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 364
23 สุรินทร์ เขต 2 จัดอบรมโครงงานคุณธรรม Friday, 05 August 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 335
24 สุรินทร์ เขต 2 จัดอบรมพัฒนาครูผู้สอนภาษาอังกฤษ ชั้น ป. 1 และ ป. 4 Monday, 01 August 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 377
25 สพป.สุรินทร์ เขต 2 ร่วมบันทึกเทปรายการถวายพระพร Wednesday, 13 July 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 394
26 สุรินทร์ เขต 2 จัดประชุมพัฒนาการสอนอ่าน คิดวิเคราะห์โดยใช้วรรณคดีเป็นฐาน Wednesday, 06 July 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 609
27 ผู้บริหารโรงเรียนสังกัด สุรินทร์ เขต 2 เข้าร่วมประชุม 6 สัปดาห์ประชามติ ของจังหวัดสุรินทร์ Tuesday, 05 July 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 428
28 พิธีทบทวนคำปฏิญาณและสวนสนาม วันคล้ายวันสถาปนาคณะลูกเสือแห่งชาติ ประจำปี 2559 Tuesday, 05 July 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 353
29 สพป.สุรินทร์ เขต 2 จัดทำโครงการพัฒนาครูเพื่อการเสริมสร้างภูมิคุ้มกันยาเสพติด Tuesday, 14 June 2016 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 480
30 สุรินทร์ เขต 2 จัดประกวดระเบียบแถวลูกเสือ เนตรนารี ระดับเขตพื้นที่การศึกษา Friday, 10 June 2016 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 575
31 โรงเรียนบ้านสำโรง อำเภอสนม รับการประเมินเพื่อคัดเลือกเข้าร่วมโครงการโรงเรียนเสริมสร้างคุณภาพชีวิต Friday, 10 June 2016 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 457
32 สุรินทร์ เขต 2 จัดกิจกรรมงานนิทรรศการแสดงผลงานทางวิชาการโรงเรียนขนาดเล็ก Wednesday, 08 June 2016 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 477
33 สุรินทร์ เขต 2 พัฒนาคุณภาพการจัดการเรียนรวมครูผู้สอนเด็กพิการเรียนร่วม Wednesday, 08 June 2016 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 494
34 สุรินทร์ เขต 2 จัดอบรมพัฒนาครูผู้สอนการสร้างข้อสอบแบบอัตนัย Wednesday, 08 June 2016 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 337
35 สุรินทร์ เขต 2 ขับเคลื่อนนโยบาย “ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้” Tuesday, 17 May 2016 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 641
36 ร่วมเฝ้ารับเสด็จ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี Thursday, 12 May 2016 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 732
37 ว่ายน้ำเพื่อชีวิต (LIFE SAVING) Tuesday, 05 April 2016 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 512
38 สุรินทร์ เขต 2 รับการตรวจ ติดตาม จากผู้เชี่ยวชาญพิเศษ สพฐ. Saturday, 02 April 2016 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 532
39 สุรินทร์ 2 ส่งเสริมประชาธิปไตยในสถานศึกษา Thursday, 17 March 2016 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 407
40 สุรินทร์ เขต 2 จัดสอบประเมินคุณภาพผู้เรียน Wednesday, 16 March 2016 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 461
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 2 of 11