Get Adobe Flash player
Home ประกาศราคากลาง

ข่าวประชาสัมพันธ์

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
61 สองล้อเพื่อน้อง 500 คัน ปั่นไปโรงเรียน Sunday, 29 November 2015 นาถญาณี คำสัตย์ 562
62 สพป.สุรินทร์ เขต 2 มอบบ้านหลังที่ 63 ตามโครงการ คืนความสุขสู่ลูก สพฐ. Friday, 30 October 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 802
63 สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ทรงตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านหนองกา Wednesday, 28 October 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 869
64 สพป.สุรินทร์ เขต 2 ร่วมงานวันปิยมหาราช Monday, 26 October 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 507
65 สพป.สุรินทร์ เขต 2 ขานรับนโยบาย ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ Friday, 16 October 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 962
66 สุรินทร์ เขต 2 ดำเนินการสอบบรรจุ ครูผู้ช่วย ครั้งที่ 2/2558 Monday, 12 October 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1288
67 สุรินทร์ เขต 2 จัดงานแสดงมุทิตาจิตรำลึก ปี 2558 Wednesday, 16 September 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 744
68 สุรินทร์ เขต 2 ศึกษาดูงานโรงเรียนต้นแบบการศึกษาระดับปฐมวัยและศูนย์วิทยาศาสตร์ Saturday, 25 July 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 984
69 สุรินทร์ เขต 2 จัดนิทรรศการสัปดาห์บ้านนักวิทยาศาสตร์น้อย ประเทศไทย Thursday, 23 July 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1417
70 สพป.สุรินทร์ เขต 2 จัดประชุมผู้บริหารโรงเรียนในสังกัด Tuesday, 14 July 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 935
71 สุรินทร์ เขต 2 จัดสอบคัดเลือกฯ ตำแหน่ง ศึกษานิเทศก์ Monday, 06 July 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 805
72 พิธีทบทวนคำปฏิญาณและสวนสนามของลูกเสือ ประจำปี 2558 Wednesday, 01 July 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 768
73 ว่ายน้ำเพื่อชีวิต (Life Saving) Tuesday, 23 June 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 671
74 วันเกียรติยศ คุณภาพเราสร้างได้ Friday, 19 June 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 931
75 การประกวดระเบียบแถวลูกเสือ เนตรนารี ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ประจำปี 2558 Friday, 19 June 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1015
76 สุรินทร์ เขต 2 จัดอบรมและเข้าค่ายพัฒนา สร้างความรู้ ความเข้าใจเชิงเศรษฐศาสตร์และวินัยทางการเงิน Sunday, 07 June 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 622
77 ร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงในการให้การสนับสนุนการสอนพระพุทธศาสนา Thursday, 04 June 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 790
78 สุรินทร์ 2 ร่วมพลิกโฉมโรงเรียน ป.1 อ่านออกเขียนได้ใน 1 ปี Sunday, 24 May 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1378
79 คุณธรรมนำชีวิต (กิจกรรมทำบุญเดือนเกิด) Sunday, 24 May 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 479
80 สุรินทร์ เขต 2 ประชุมสัญจร เตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียนที่ 1/2558 Tuesday, 19 May 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 556
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 4 of 11