Get Adobe Flash player
Home ประกาศราคากลาง

ข่าวประชาสัมพันธ์

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
81 ประชุมผู้บริหารสถานศึกษา ประจำเดือน มีนาคม 2558 Wednesday, 01 April 2015 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 770
82 บรรพชาสามเณร ภาคฤดูร้อน ณ วัดวรรณรังษี Thursday, 26 March 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 846
83 สุรินทร์ 2 จัดกิจกรรมทำบุญเดือนเกิด ประจำเดือน มีนาคม Wednesday, 25 March 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 432
84 สุรินทร์ เขต 2 จัดค่ายภาษาอังกฤษแบบเข้ม Wednesday, 25 March 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 523
85 สุรินทร์ 2 ร่วมกับ ร.ร.บ้านปรีง จัดกิจกรรม บรรพชาสามเณร -ศีลจาริณี ภาคฤดูร้อน Sunday, 22 March 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 588
86 รู้รักสามัคคี กีฬาสี 4 เขตพื้นที่การศึกษาจังหวัดสุรินทร์ : SEA GAMES 2015 Sunday, 15 March 2015 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 676
87 การสอบคัดเลือกเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครู ตำแหน่งครูผู้ช่วย ตาม ว 16 Sunday, 01 March 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 845
88 สพป.สุรินทร์ เขต 2 ดำเนินการสอบคัดเลือก รอง ผอ.สถานศึกษาและ ผอ.สถานศึกษา Sunday, 15 February 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1052
89 สุรินทร์ 2 รับการตรวจติดตามฯ จาก สตผ.สพฐ. Thursday, 12 February 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 609
90 สุรินทร์ เขต 2 พัฒนาการเรียนการสอนภาษาไทย ครู ป.3 Friday, 06 February 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 612
91 สุรินทร์ เขต 2 จัดอบรมเสริมสร้างและพัฒนาวินัยข้าราชการครูฯ Monday, 26 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 619
92 ร่วมให้กำลังใจ โรงเรียนบ้านโพนครกที่รับการประเมินโรงเรียนเพื่อรับรางวัลพระราชทาน Wednesday, 21 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 758
93 คุณธรรมนำชีวิต Tuesday, 20 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 615
94 กีฬาคุรุรัตน์สัมพันธ์ (วันครู '58) Thursday, 15 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 625
95 สุรินทร์ เขต 2 พัฒนาครูในการยกผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน Wednesday, 14 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 591
96 ผู้บริหารสุรินทร์ 2 ร่วมประชุมผ่านวีดีโอคอนเฟอร์เรน Monday, 12 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 720
97 ผอ.สุรินทร์ 2 ตรวจเยี่ยม ร.ร.บ้านกระเบื้อง ยางบ่ออีและศูนย์ติว ร.ร.ชุมชนบ้านซาด Friday, 09 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 603
98 ผอ.สุรินทร์ 2 ตรวจเยี่ยมโรงเรียนและศูนย์ติวเพื่อเตรียมสอบโอเน็ต Tuesday, 06 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 725
99 ผอ.สุรินทร์ 2 ตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านนาวอง, บ้านทับโพธิ์วิทยา และรัตนวิทยาคม Tuesday, 06 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 576
100 สุรินทร์ เขต 2 จัดกิจกรรมทำบุญเดือนเกิด ประจำเดือน ธันวาคม 2557 Friday, 26 December 2014 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 480
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 5 of 11