Get Adobe Flash player
Home ประกาศราคากลาง

ข่าวประชาสัมพันธ์

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
81 กิจกรรมวันปีใหม่ไทย (วันสงกรานต์ ปี 2558) สพป.สุรินทร์ เขต 2 Saturday, 11 April 2015 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 656
82 พิธีตักบาตร ภิกษุ สามเณร 2,000 รูป Thursday, 02 April 2015 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 823
83 ประชุมผู้บริหารสถานศึกษา ประจำเดือน มีนาคม 2558 Wednesday, 01 April 2015 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 780
84 บรรพชาสามเณร ภาคฤดูร้อน ณ วัดวรรณรังษี Thursday, 26 March 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 857
85 สุรินทร์ 2 จัดกิจกรรมทำบุญเดือนเกิด ประจำเดือน มีนาคม Wednesday, 25 March 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 443
86 สุรินทร์ เขต 2 จัดค่ายภาษาอังกฤษแบบเข้ม Wednesday, 25 March 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 533
87 สุรินทร์ 2 ร่วมกับ ร.ร.บ้านปรีง จัดกิจกรรม บรรพชาสามเณร -ศีลจาริณี ภาคฤดูร้อน Sunday, 22 March 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 598
88 รู้รักสามัคคี กีฬาสี 4 เขตพื้นที่การศึกษาจังหวัดสุรินทร์ : SEA GAMES 2015 Sunday, 15 March 2015 Pr.นาถญาณี คำสัตย์ 686
89 การสอบคัดเลือกเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครู ตำแหน่งครูผู้ช่วย ตาม ว 16 Sunday, 01 March 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 853
90 สพป.สุรินทร์ เขต 2 ดำเนินการสอบคัดเลือก รอง ผอ.สถานศึกษาและ ผอ.สถานศึกษา Sunday, 15 February 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 1063
91 สุรินทร์ 2 รับการตรวจติดตามฯ จาก สตผ.สพฐ. Thursday, 12 February 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 619
92 สุรินทร์ เขต 2 พัฒนาการเรียนการสอนภาษาไทย ครู ป.3 Friday, 06 February 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 624
93 สุรินทร์ เขต 2 จัดอบรมเสริมสร้างและพัฒนาวินัยข้าราชการครูฯ Monday, 26 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 632
94 ร่วมให้กำลังใจ โรงเรียนบ้านโพนครกที่รับการประเมินโรงเรียนเพื่อรับรางวัลพระราชทาน Wednesday, 21 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 766
95 คุณธรรมนำชีวิต Tuesday, 20 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 626
96 กีฬาคุรุรัตน์สัมพันธ์ (วันครู '58) Thursday, 15 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 637
97 สุรินทร์ เขต 2 พัฒนาครูในการยกผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน Wednesday, 14 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 600
98 ผู้บริหารสุรินทร์ 2 ร่วมประชุมผ่านวีดีโอคอนเฟอร์เรน Monday, 12 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 735
99 ผอ.สุรินทร์ 2 ตรวจเยี่ยม ร.ร.บ้านกระเบื้อง ยางบ่ออีและศูนย์ติว ร.ร.ชุมชนบ้านซาด Friday, 09 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 612
100 ผอ.สุรินทร์ 2 ตรวจเยี่ยมโรงเรียนและศูนย์ติวเพื่อเตรียมสอบโอเน็ต Tuesday, 06 January 2015 Pr. นาถญาณี คำสัตย์ 732
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 5 of 11