Get Adobe Flash player
Home ประกาศราคากลาง

ข่าวประชาสัมพันธ์

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 โรงเรียนบ้านดอนแรด (จินดาวิทยาคาร) รับการประเมินโรงเรียนพระราชทาน ระดับภาค Thursday, 19 January 2017 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 101
2 สพป.สุรินทร์ เขต 2 ร่วมกิจกรรมงานวันครู ปี 2560 Tuesday, 17 January 2017 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 135
3 สุรินทร์ เขต 2 จัดพิธีอัญเชิญหนังสือสารานุกรมไทยสำหรับเยาวชนฯ Monday, 26 December 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 125
4 สพป.สุรินทร์ เขต 2 รับการประเมิน ITA Thursday, 15 December 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 154
5 สพป.สุรินทร์ เขต 2 ดำเนินการสอบคัดเลือกลูกจ้างชั่วคราว Tuesday, 13 December 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 194
6 ชมรมครูปฐมวัย สุรินทร์ เขต 2 ดำเนินกิจกรรมสร้างความเข้มแข็ง Monday, 12 December 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 156
7 พิธีเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ 66 ปีการศึกษา 2559 Monday, 12 December 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 150
8 สพป.สุรินทร์ เขต 2 เรียกบรรจุ ผู้บริหารโรงเรียน Monday, 28 November 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 266
9 สุรินทร์ เขต 2 จัดกิจกรรม ถวายราชสดุดี วันวชิราวุธ Friday, 25 November 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 176
10 สพป.สุรินทร์ เขต 2 ร่วม “รวมพลังแห่งความภักดี” Tuesday, 22 November 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 179
11 สพป.สุรินทร์ เขต 2 ร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในวันปิยมหาราช Tuesday, 25 October 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 291
12 สพป.สุรินทร์ เขต 2 จัดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 Sunday, 09 October 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 426
13 สพป.สุรินทร์ เขต 2 ร่วมแสดงมุทิตาจิตผู้เกษียณ Tuesday, 04 October 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 284
14 สุรินทร์ เขต 2 ประชุมติดตามผลการปฏิบัติงานของลูกจ้าง Friday, 30 September 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 300
15 สพป.สุรินทร์ เขต 2 จัดอบรมพัฒนาครูสาระเศรษฐศาสตร์ (การสร้างวินัยทางการเงิน) Friday, 09 September 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 350
16 สุรินทร์ เขต 2 จัดประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาคุณภาพอาหารกลางวันในโรงเรียน Monday, 05 September 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 418
17 สุรินทร์ เขต 2 จัดทำโครงการพัฒนาครูสุขศึกษาและพลศึกษา Friday, 26 August 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 336
18 สุรินทร์ เขต 2 รับการตรวจติดตามผลการบริหารจัดการของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา Monday, 22 August 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 412
19 สุรินทร์ เขต 2 จัดอบรมค่ายเยาวชนคนดีของแผ่นดิน Thursday, 18 August 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 330
20 สุรินทร์ เขต 2 จัดประชุมผู้บริหารโรงเรียนในสังกัด Thursday, 18 August 2016 PR.นาถญาณี คำสัตย์ 363
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 1 of 11