Get Adobe Flash player
Home ประกาศราคากลาง

ประกาศราคากลาง สพป.สร.๒

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 ประกาศเปิดเผยราคากลางซ่อมแซมบ้านพักครู ร.ร.บ้านนานวน อ.สนม จ.สุรินทร์ Tuesday, 20 December 2016 โรงเรียนบ้านนานวน 59
2 ประกาศรายงานผลการปฏิบัติตามแผนปฏิบัติการจัดซื้อจัดจ้าง ปีงบประมาณ 2559 สพป.สุรินทร์ เขต 2 Wednesday, 14 December 2016 นายทองพูล วิวาสุขุ 41
3 ประกาศเปิดเผยราคากลางครุภัณฑ์ สพป.สุรินทร์ เขต 2 Sunday, 11 December 2016 นายทองพูล วิวาสุขุ 60
4 ประกาศเปิดเผยราคากลางซ่อมแซมบ้านพักครู ร.ร.บ้านน้ำสร้างนางเภา Tuesday, 06 December 2016 โรงเรียนบ้านน้ำสร้าง-นางเภา 59
5 ประกาศเปิดเผยราคากลางซ่อมแซมบ้านพักครู ร.ร.บ้านธาตุ "ธาตุศึกษาวิทยา" Wednesday, 30 November 2016 โรงเรียนบ้านธาตุ "ธาตุศึกษาวิทยา" 78
6 ประกาศเปิดเผยราคากลางการปรับปรุงซ่อมแซมบ้านพักครู โรงเรียนบ้านยางขามเฒ่า ต.หนองเรือ อ.ชุมพลบุรี Monday, 21 November 2016 โรงเรียนบ้านยางขามเฒ่า 99
7 ประกาศแผนการจัดซื้อจัดจ้าง ก่อสร้างอาคารเรียน สปช.105/29 โรงเรียนบ้านยางกระจับ Friday, 18 November 2016 โรงเรียนบ้านยางกระจับ 76
8 ประกาศเปิดเผยราคากลางก่อสร้างอาคารเรียน สปช.105/29 โรงเรียนบ้านยางกระจับ Friday, 18 November 2016 โรงเรียนบ้านยางกระจับ 65
9 ประกาศเปิดเผยราคากลางการก่อสร้าง อาคารห้องสมุด. โรงเรียนบ้านไพรขลา(ไพรขลาราษฎร์พิทยากูล) Tuesday, 08 November 2016 โรงเรียนบ้านไพรขลา(ไพรขลาราษฎร์พิทยากูล) 58
10 ประกาศเปิดเผยราคากลาง โครงการยกผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน โรงเรียนอนุบาลรัตนุบรี สพป.สุิรนทร์เขต 2 Saturday, 10 September 2016 โรงเรียนอนุบาลรัตนบุรี 203
11 ประกาศเปิดเผยราคากลางปรับปรุงซ่อมแซมอาคารเรียนอาคารที่ชำรุดทรุดโทรมและประสบอุบัติภัย รร.บ้านท่าศิลา Wednesday, 31 August 2016 โรงเรียนบ้านท่าศิลา 144
12 ประกาศราคากลาง ปรับปรุงซ่อมแซมระบบไฟฟ้าภายในอาคารโรงเรียนบ้านช่องยางชุม Friday, 05 August 2016 โรงเรียนบ้านช่อง 220
13 ประกาศเปิดเผยราคากลางก่อสร้างอาคารเรียน แบบ สปช.105/29 โรงเรียนบ้านท่าศิลา Thursday, 07 January 2016 โรงเรียนบ้านท่าศิลา 768
14 ประกาศเปิดเผยราคากลางงานก่อสร้างอาคารเรียนแบบ 212 ล./57-ก รร.อนุบาลรัตนบุรี อ.รัตนบุรี จ.สุรินทร์ Thursday, 26 November 2015 โรงเรียนอนุบาลรัตนบุรี 1088
15 ประกาศเปิดเผยราคากลางปรับปรุงซ่อมแซมอาคารเรียน โรงเรียนบ้านท่าศิลา Friday, 20 November 2015 โรงเรียนบ้านท่าศิลา 684
16 ประกาศเปิดเผยราคากลางก่อสร้างอาคารเรียน แบบ สปช.105/29 โรงเรียนบ้านหนองตาด ตำบลเมืองแก อำเภอท่าตูม Tuesday, 10 November 2015 โรงเรียนบ้านหนองตาด 520
17 ประกาศเปิดเผยราคากลางปรับปรุงซ่อมแซมอาคารอเนกประสงค์ แบบ สปช.205/29 โรงเรียนอนุบาลรัตนบุรี Monday, 09 November 2015 โรงเรียนอนุบาลรัตนบุรี 541
18 ประกาศเปิดเผยราคากลางงานจ้างปูพื้นกระเบื้องอาคารเรียน สปช.105/29 โรงเรียนบ้านลำเพิญ Friday, 06 November 2015 โรงเรียนบ้านลำเพิญ 380
19 ประกาศราคากลางปรับปรุงซ่อมแซมอาคารเรียนแบบ ป1ฉ.เตี้ย 3 ห้องเรียน โรงเรียนปทุมมาศวิทยา Tuesday, 03 November 2015 โรงเรียนปทุมมาศวิทยา 294
20 ประกาศราคากลาง เปลี่ยนหลังคาอาคารเรียนแบบ ส.505 (พิเศษ) โรงเรียนบ้านผือ(ประชาพัฒนา) ตำบล รัตนบุรี อ Monday, 02 November 2015 โรงเรียนบ้านผือ(ประชาพัฒนา) 416
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 Next > End >>
Page 1 of 9